Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo imeendelea kutoa elimu kwa watumishi na wateja wake katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Mteja. Leo, Oktoba 8, 2026, Kitengo... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo imeendelea kutoa elimu kwa watumishi na wateja wake katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Mteja. Leo, Oktoba 8, 2026, Kitengo... Read More
Katika kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja, Bohari ya Dawa-MSD Kanda ya Tanga leo Oktoba 6, 2026, imetembelea Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo na kutoa zawadi mbalimbali kwa ajili... Read More
Ujumbe wa Dkt. Husein Mangaa, Kaimu Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo, akiwaomba wadau mbalimbali kushirikiana na Hospitali hii katika kuchangia damu ili kusaidia ... Read More
Watumishi wa Idara ya Macho na Idara ya Magonjwa ya Ndani kutoka Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo wamepatiwa mafunzo ya namna ya kutumia mashine maalum ya kuchunguza madhara ya kisu... Read More
Idara ya Magonjwa ya Ndani kupitia Kitengo cha Tiba na Matunzo-CTC cha Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo, leo Oktoba 1, 2026, imeendesha mafunzo maalum kwa watumishi wa Hospitali hii... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo kwa kushirikiana na Kituo cha Radio Nuur FM cha Jijini Tanga pamoja na Taasisi ya JAI, leo Septemba 30, 2026, imeendesha zoezi la uchangiaji damu ka... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo leo Septemba 28, 2026, imepokea mashine maalum ya kuchunguza madhara ya kisukari kwenye macho-Diabetic Retinopathy kutoka Chama cha Ugonjwa wa Kisuk... Read More
Katika kuadhimisha Siku ya Wafamasia Duniani, inayoadhimishwa Septemba 25, 2026, Mfamasia kutoka Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo, Catherine Mashaka, amekumbusha jamii kuzingatia ma... Read More
Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Wilaya ya Lushoto Dkt. John Somi akitoa shukrani zake kwa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo, baada ya kumalizika kwa kambi ya madaktari Bingwa kutoka ... Read More
Madaktari kutoka Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tanga-Bombo leo, Septemba 25, 2026, wamekutana na watumishi wa Hospitali ya Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto kwa ajili ya kutoa mrejesho kuhusu... Read More